LỊCH THI ĐẤU LIÊN MINH HUYỀN THOẠI

     

Tổng số 14 nhóm tham gia vòng tầm thường kết liên hiệp Huyền Thoại sẽ tiến hành chia làm 2 bảng, mỗi bảng 5 đội. Không tính ra, tứ đội vô địch trên các khu vực Trung Quốc, Bắc Mĩ, Đông nam giới Á đang được vào trực tiếp tứ kết mà không hẳn thi đấu vòng bảng, bao hàm Royal Club, Cloud 9, Gamania Bears cùng NaJin black Sword. Riêng team vô địch tại khu vực Châu Âu sẽ không có đặc quyền này vày đội vô cùng Sao Châu Âu đang xếp cuối trên giải đấu "Siêu Sao Đại Chiến" diễn ra vào mon 5 vừa rồi.

*
Bảng A: OMG (Trung Quốc), Lemondogs (Châu Âu), SK Telecom T1 (Hàn Quốc), Team SoloMid (Bắc Mĩ), GamingGear.EU (các khoanh vùng khác)Bảng B: Samsung Galaxy Ozone (Hàn Quốc), Mineski (Đông nam giới Á), Gambit Gaming (Châu Âu), Fnatic (Châu Âu), Team Vulcun (Bắc Mĩ)Lịch tranh tài vòng bảng

Thứ 2 ngày 16/9

2 giờ: Team Solomid vs GamingGear.EU3 giờ: Sk Telecom T1 vs Lemondogds4 giờ: Team Solomid vs OMG5 giờ: Lemondogs vs GamingGear.EU6 giờ: OMG vs SK Telecom T19 giờ: Team Vulcun vs Fnatic10 giờ: Gambit Gaming vs Mineski11 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Team Vulcun12 giờ đồng hồ : Mineski vs Fnatic13 giờ: Gambit Gaming vs Samsung Galaxy Ozone

Thứ 3 ngày 17/9

9 giờ: Mineski vs Samsung Galaxy Ozone10 giờ: Team Vulcun vs Gambit Gaming11 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Fnatic12 giờ: Mineski vs Team Vulcun13 giờ: Fnatic vs Gambit Gaming

Thứ 4 ngày 18/9

9 giờ: Lemondogs vs OMG10 giờ: SK Telecom T1 vs GamingGear.EU11 giờ: TEam Solomid vs Lemondogds12 giờ: GamingGear.EU vs OMG13 giờ: SK Telecom T1 vs Team SoloMid

Thứ 6 ngày 20/9

9 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Gambit Gaming10 giờ: Fnatic vs Team Vulcun11 giờ: Mineski vs Gambit Gaming12 giờ: Fnatic vs Samsung Galaxy Ozone13 giờ: Team Vulcun vs Mineski

Thứ 7 ngày 21/9

9 giờ: Lemondogs vs SK Telecom T110 giờ: OMG vs GamingGear.EU11 giờ: TSM vs SK Telecom T112 giờ: GamingGear.Eu vs Lemondogs13 giờ: OMG vs TSM

Chủ nhật ngày 22/9

2 giờ: Gambit Gaming vs Fnatic3 giờ: Team Vulcun vs Samsung Galaxy Ozone4 giờ: Fnatic vs Mineski5 giờ: Gambit Gaming vs Team Vulcun6 giờ: Samsung Galaxy Ozone vs Mineski7 giờ: Lemondogs vs TSM8 giờ: GamingGear.EU vs SK Telecom T19 giờ: OMG vs Lemondogs10 giờ: TSM vs GamingGear.EU11 giờ: SKT T1 vs OMG

Tất cả số đông trận đấu sẽ tiến hành tường thuật trực tiếp bên trên kênh onip.vn TV (http://tv.onip.vn.vn) với phần comment tiếng Việt cùng các phản hồi viên của bọn chúng ta: Hoàng Luân, Bá Nhật, Đức Mạnh, Khánh Hiệp... Các bạn nhớ để ý đón xem nhé!